![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/A73I3548_0-scaled.jpg)
วันที่ 27 กันยายน 2566 ที่ผ่านมา เวลา 15.00 น. พลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ ท่านประธานคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ได้เดินทางมาเยี่ยมและให้กำลังใจนักกีฬาพร้อมมอบของให้นักกีฬาในหมู่บ้านนักกีฬา ในการแข่งขันกีฬาเอเชี่ยนเกมส์ ครั้งที่ 19 ณ นครหางโจว สาธารณรัฐประชาชนจีน
Photo credit : Wasuwat Torkaew
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/A73I3545_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/A73I3588_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7821_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7826_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7827_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7828_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7912_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7915_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7917_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7955_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7959_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7961_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7965_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7970_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7976_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7978_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7981_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7985_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/B72T7990_0-1024x683.jpg)