![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/04/04B8D884-00D4-43F4-BCBB-F79F74DE053C-L0-001.jpg)
นายธนา ไชยประสิทธิ์ รองประธานและเหรัญญิก ตรวจเยี่ยม ติดตามการฝึกซ้อม นักกีฬาวูซู ณ GS ฟิตเนส มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสมุทรสาคร เมื่อวันที่ 4 เมษายน 2566 ที่ผ่านมา
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/04/74825C57-6604-40F6-ACAD-E08E82BCB392-L0-001-1024x768.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/04/33AD2B4B-DC0E-4461-A408-F6E852EDFEF8-L0-001-1024x768.jpg)
นายธนา ไชยประสิทธิ์ รองประธานและเหรัญญิก ตรวจเยี่ยม ติดตามการฝึกซ้อม นักกีฬาวูซู ณ GS ฟิตเนส มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสมุทรสาคร เมื่อวันที่ 4 เมษายน 2566 ที่ผ่านมา