![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/S__39772179_0.jpg)
ในวันที่ 14 กันยายน 2566 นายธนา ไชยประสิทธิ์ หัวหน้านักกีฬาทีมชาติไทย ได้นำทีมเจ้าหน้าที่เดินทางไปปฏิบัติหน้าที่ร่วมประชุม DRM (การประชุมสรุปการลงทะเบียนคณะนักกีฬา) ในการแข่งขันกีฬาเอเชียนเกมส์ ครั้งที่ 19 นครหังโจว สาธารณรัฐประชาชนจีน
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/09/S__39772177_0-1024x681.jpg)
ในวันที่ 14 กันยายน 2566 นายธนา ไชยประสิทธิ์ หัวหน้านักกีฬาทีมชาติไทย ได้นำทีมเจ้าหน้าที่เดินทางไปปฏิบัติหน้าที่ร่วมประชุม DRM (การประชุมสรุปการลงทะเบียนคณะนักกีฬา) ในการแข่งขันกีฬาเอเชียนเกมส์ ครั้งที่ 19 นครหังโจว สาธารณรัฐประชาชนจีน