![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3556_0-scaled.jpg)
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2566 นายกรัฐมนตรี เป็นประธานในพิธีการจัดเลี้ยงฉลองชัย มอบเงินรางวัลและแสดงความยินดีให้แก่ นักกีฬา ผู้ฝึกสอน สมาคมกีฬา และคณะเจ้าหน้าที่ ที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาเอเชียนเกมส์ ครั้งที่ 19 และกีฬาเอเชียนพาราเกมส์ ครั้งที่ 4 ณ นครหางโจว สาธาณรัฐประชาชนจีน ณ ตึกสันติไมตรี (หลังนอก) ทำเนียบรัฐบาล โดยมีผู้แทนคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทยฯ นำโดย พลเอก วิชญ์ เทพหัสดิน ณ อยุธยา เลขาธิการคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ฯ , ศ.(พิเศษ) เจริญ วรรธนะสิน รองประธานกรรมการ ฯ และเจ้าหน้าที่คณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ฯ พร้อมทั้ง คณะนักกีฬาและเจ้าหน้าที่ทีมชาติไทย เข้าร่วมงาน
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/1-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/2-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/3-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/4-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3451_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3452_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3466_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3509_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3559_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3567_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3571_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3579_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3585_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3590_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3595_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3603_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3609_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3613_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3617_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3622_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3628_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3632_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3635_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3637_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3640_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3642_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3646_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3648_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3650_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3653_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3655_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3658_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3661_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3663_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3664_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3667_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3669_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3670_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3672_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3675_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3678_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3680_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3682_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3684_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3686_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3688_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3690_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3692_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3694_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3695_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3697_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3699_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3701_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3704_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3707_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3714_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3718_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3724_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3728_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3730_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3732_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/0D1A3733_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/IMG_8773_0-1024x683.jpg)
![](https://olympicthai.org/wp-content/uploads/2023/11/IMG_8774_0-1024x683.jpg)